Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giấc Mơ Tuổi Teen

Hạnh phúc là gì vậy nhỉ ?

Go down 
Tác giảThông điệp
candysexy
Moderator
Moderator
candysexy

Nữ Tổng số bài gửi : 65
Công việc/Sở thích : CHÉM CỤT ĐẦU MẤY THÈNG CHÉM GIÓ
Vàng : 5332

Hạnh phúc là gì vậy nhỉ ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Hạnh phúc là gì vậy nhỉ ?   Hạnh phúc là gì vậy nhỉ ? Empty9/1/2010, 18:09

Hạnh phúc đơn giản chỉ là...bố quay trước quay sau ngắm giá cái áo con mua tặng, là khi mẹ nhìn con dò xét: 21 tuổi rùi đấy, có ai thèm ngó chưa con?

Hạnh phúc đơn giản chỉ là...đứa em gái mặt mũi hớn hở khi được rủ đi ăn lúc sắp ăn cơm tối, là khi con em ngượng nghịu nhắn tin nhờ chị làm đĩa giáng sinh mặc dù chẳng thấy nó ở nhà sau đó 2 hôm

Hạnh phúc đơn giản chỉ là... một lần nhặt được 20k ở đầu phố mờ cứ tưởng nhặt được 500k

Hạnh phúc đơn giản chỉ là...được bestfriend tặng khăn xinh xinh, yêu yêu vì "năm nay Noel bạn không được ai chăm sóc nữa.."

Hạnh phúc đơn giản chỉ là...mắt nhắm mắt mở nghe điện thoại "Dậy chưa mèo ?", nhăn nhó một tý,sau đó thi nhìn điện thoại "Dậy chưa mèo?", nhăn nhó một tý,sau đó thì tủm tỉm cười cả ngày

Hạnh phúc đơn giản chỉ là...

hạnh phúc theo bạn là như thế nào vậy?kể mọi ng nghe với nha ^^
[b]
http://forum.mysamsung.vn

Hạnh phúc là gì vậy nhỉ ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Định nghĩa " hạnh phúc " ư?
» Hạnh phúc là gì ????
» Hạnh phúc trong tầm tay bạn
» Hạnh phúc hay mù quáng? (Bài vik mới nhất trên báo của tôi)
» Ngôi Nhà Hạnh Phúc - Phim Việt Nam ( FULL ) ---> Xem online