Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...

Giấc Mơ Tuổi Teen

Share | 

BÀI HÁT TỆ NHẤT V-POP 2009 ( CÁC PÁC THỦ SẲN THUỐC CHÓNG ÓI NHÉ )

Go down 
Tác giảThông điệp
HATAKE † KAKASHI
Admin Design
Admin Design

Nam Tổng số bài gửi : 474
Công việc/Sở thích : Manga - Anime - IT - Siêu Nhân ...........
Vàng : 4549

Bài gửiTiêu đề: BÀI HÁT TỆ NHẤT V-POP 2009 ( CÁC PÁC THỦ SẲN THUỐC CHÓNG ÓI NHÉ )   14/1/2010, 00:00

PHẢI NÓI LÀ TỪ LÚC CHA SINH MẸ ĐẺ ĐẾN GIỜ EM CHƯA TỪNG DC NGHE CA KHÚC NÀO HAY NHƯ ZẬY CẢ !!!

CA KHÚC : ĐỪNG YÊU EM

NHẠC SĨ : UNKNOW

CA SĨ : LÊ KIỀU NHƯ

LYRIC :

Mới hôm nao người có nói chỉ yêu mình em
Mà sống bên em trọn đời mãi yêu thương không rời
Em đẹp xinh, chỉ để riêng anh mà thôi
Sao giờ đây người xa vắng vắng xa người ơi

Nếu không yêu còn vương vấn vấn vương làm chi
Gợi nhớ yêu thương tựa cơn gió thóang qua được gì
Yêu người yêu là để vui chơi mộ thi
Thôi đành thôi tình ngọt ngào người cứ mang đi

Không được yêu
Xin người đừng đừng yêu em
Thôi đừng yêu
Khi lòng người như dối gian người ơi
Không được yêu
Bằng lời mặn nồng trên môi
Đừng yêu em
Đừng yêu em
Tiếng ân tình nào phải cho em

Tiếng yêu xưa còn xao xuyến đảo điên lòng em
Người hãy yêu đi bằng một trái tim không đổi rời
Men tình yêu ngọt mặn đắng chát không đồ chơi
Khi đã yêu đừng để tình bạc trắng như vôi

ói ói ói ói ói ói ói

NÀO BÂY GIỜ ĐẾN PHẦN QUAN TRỌNG NHẤT MỌI NGƯỜI CHUẨN BỊ SẴN THUỐC CHÓNG ÓI ĐI NHÉ !~_~

ZẬY MÀ KHI PÀ NÀY HÁT XONG KHÁN GIẢ CŨNG VỖ TAY RẦN RẦN !! KO BIT CÓ PHẢI VÌ KHÁN GIẢ CÁM ƠN CÔ TA ĐÃ NGỪNG TRA TẤN HỌ HAY KO NỮA !!!!!!~_~

HÁT NHƯ ZẬY MÀ CŨNG DC LÀM CA SĨ THÌ EM PÓ CHIẾU xx_xx

ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói ói

[You must be registered and logged in to see this image.]

[You must be registered and logged in to see this link.] DON'T FORGET THANKS ME ! ^^
lovely_peves
Moderator
Moderator

Nam Tổng số bài gửi : 237
Công việc/Sở thích : sinh vien
Vàng : 3470

Bài gửiTiêu đề: Re: BÀI HÁT TỆ NHẤT V-POP 2009 ( CÁC PÁC THỦ SẲN THUỐC CHÓNG ÓI NHÉ )   14/1/2010, 10:52

óc... cái nì để ói sau đy. bi h tui đang post bài mà ói thì bẩn máy tính yêu big grin ka ka
Chết cười đy được. chừng nào em nếu mà có thành danh cũng né mấy bà này ra ka ka

[You must be registered and logged in to see this image.]Nếu từng chiều em cảm thấy đơn côi[You must be registered and logged in to see this image.]Hãy về đây tựa vai anh mà khóc
[You must be registered and logged in to see this image.]Kể cho anh nghe chuyện đời gai góc[You must be registered and logged in to see this image.]Sớt bớt cho anh cảm giác xót xa
[You must be registered and logged in to see this image.]Kể cho anh nghe người đời lừa lọc[You must be registered and logged in to see this image.]Chia sớt cho anh cảm giác bị dối gian
[You must be registered and logged in to see this image.]Anh sẽ vỗ về dù mất cả trần gian[You must be registered and logged in to see this image.]Em luôn có bờ vai anh để khóc
[You must be registered and logged in to see this image.]Em không bao giờ lẻ loi cô độc[You must be registered and logged in to see this image.]Em không bao giờ thiếu vắng một vòng tay
[You must be registered and logged in to see this image.]Em không bao giờ thiếu vắng một bờ vai[You must be registered and logged in to see this image.]Khóc đi em tựa vai anh mà khóc.
Kiwi18111991
Super Moderator
Super Moderator

Nữ Tổng số bài gửi : 203
Công việc/Sở thích : lắng nghe và trò chuyện
Vàng : 3388

Bài gửiTiêu đề: Re: BÀI HÁT TỆ NHẤT V-POP 2009 ( CÁC PÁC THỦ SẲN THUỐC CHÓNG ÓI NHÉ )   29/1/2010, 21:49

nó...nó...nó...hát...hát...hát... cái gì đấy?...
[You must be registered and logged in to see this image.] [You must be registered and logged in to see this image.] [You must be registered and logged in to see this image.] [You must be registered and logged in to see this image.] [You must be registered and logged in to see this image.]

buông tay...không có nghĩa là em không còn yêu anh nữa...
không có nghĩa là em đang trốn chạy mà đang tìm cho mình một lối thoát, một lối đi riêng...
không có nghĩa là em yếu đuối mà để trong lòng được bình yên, được nhẹ nhàng và nguyên vẹn...
em đã buông tay anh ra rồi đấy...Anh đi đi và hạnh phúc nhé...
Kiwi18111991
Super Moderator
Super Moderator

Nữ Tổng số bài gửi : 203
Công việc/Sở thích : lắng nghe và trò chuyện
Vàng : 3388

Bài gửiTiêu đề: Re: BÀI HÁT TỆ NHẤT V-POP 2009 ( CÁC PÁC THỦ SẲN THUỐC CHÓNG ÓI NHÉ )   29/1/2010, 21:52

pác ơi định doạ chết anh em đấy hả? kinh khủng quá. đúng là từ khi cha sinh mẹ đẻ em cũng chưa bjờ đc nghe bị nghe bài nào có sức tra tấn mạnh mẽ đến thế này... khủng khiếp quá... [You must be registered and logged in to see this image.] [You must be registered and logged in to see this image.] [You must be registered and logged in to see this image.]

buông tay...không có nghĩa là em không còn yêu anh nữa...
không có nghĩa là em đang trốn chạy mà đang tìm cho mình một lối thoát, một lối đi riêng...
không có nghĩa là em yếu đuối mà để trong lòng được bình yên, được nhẹ nhàng và nguyên vẹn...
em đã buông tay anh ra rồi đấy...Anh đi đi và hạnh phúc nhé...
vipop_hiphop
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Nam Tổng số bài gửi : 45
Công việc/Sở thích : thík di choi zo'i pan ga'i
Vàng : 3136

Bài gửiTiêu đề: Re: BÀI HÁT TỆ NHẤT V-POP 2009 ( CÁC PÁC THỦ SẲN THUỐC CHÓNG ÓI NHÉ )   3/2/2010, 16:27

gio.ng no'a zo^'ng konnnn zì....? noa sua ~ wé a`
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: BÀI HÁT TỆ NHẤT V-POP 2009 ( CÁC PÁC THỦ SẲN THUỐC CHÓNG ÓI NHÉ )   

BÀI HÁT TỆ NHẤT V-POP 2009 ( CÁC PÁC THỦ SẲN THUỐC CHÓNG ÓI NHÉ )
Trang 1 trong tổng số 1 trang