Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giấc Mơ Tuổi Teen

Linh xinh rời khỏi gia đình Bộ tứ 10A8

Go down 
Tác giảThông điệp
HATAKE † KAKASHI
Admin Design
Admin Design
HATAKE † KAKASHI

Nam Tổng số bài gửi : 474
Công việc/Sở thích : Manga - Anime - IT - Siêu Nhân ...........
Vàng : 6629

Linh xinh rời khỏi gia đình Bộ tứ 10A8 Empty
Bài gửiTiêu đề: Linh xinh rời khỏi gia đình Bộ tứ 10A8   Linh xinh rời khỏi gia đình Bộ tứ 10A8 Empty12/2/2010, 09:21

Phần 2 của Bộ tứ 10A8 không phải chỉ thiếu Đô Đô tham tiền, ngay cả cô em dễ thương Linh xinh cũng dứt áo ra đi.

Bạn vẫn nói thấy bố Khuê, mẹ Xuân và anh Đô Đô như là gia đình của mình. Vậy tại sao bây giờ bạn lại quyết “bỏ nhà ra đi”?

Phần 2 sẽ không có anh Đô Đô, Phan Linh chắc chắn sẽ không thể có được sự hỗ trợ của người anh tuyệt vời này. Đúng là từ trước tới nay, ở ngoài đời Thùy Anh cũng vẫn giữ nguyên cảm giác bố Khuê, mẹ Xuân và anh Đô là người thân của mình. Sang phần hai thiếu người này người khác, bản thân mình sợ không giữ được cảm xúc, có thể diễn sẽ kém tình cảm hơn trước…

Linh xinh rời khỏi gia đình Bộ tứ 10A8 000212Cine-5
Thùy Anh bên cạnh bố Khuê, mẹ Xuân và anh Đô Đô.

Lý do Thùy Anh ra khỏi gia đình nhà Đô Đô chỉ vì thiếu Tăng Nhật Tuệ sao?

Anh Tuệ là chỗ dựa tinh thần cho Thùy Anh. Anh đúng là một quân sư tuyệt vời mà mình rất ngưỡng mộ. Khi anh Đô không ở ngôi nhà 10A8 nữa, mình thấy hẫng hụt và có cảm giác mất mát. Ngoài anh Đô, phần 2 cũng sẽ thiếu một số nhân vật khác, tất cả đều khiến mình thấy trống trải và rất buồn.

Linh xinh rời khỏi gia đình Bộ tứ 10A8 000212Cine-1
Thùy Anh và gia đình Bộ tứ 10A8.

Có người nói, giờ đây Thùy Anh nghĩ mình đã trưởng thành và không còn muốn bị Smart Media “cùm kẹp” ở Bộ tứ 10A8 nữa, điều này có đúng không?

Thùy Anh chưa nghe thấy ai nói như vậy. Mối quan hệ với công ty chế tác không hề bị ảnh hưởng, Thùy Anh chỉ buồn vì bây giờ chị Điệp không đạo diễn tiếp nữa. Chị ấy là người đã dìu dắt Thùy Anh rất nhiều.

Linh xinh rời khỏi gia đình Bộ tứ 10A8 000212Cine-2

Vậy nguyên nhân chính là gì khi mà Bộ tứ 10A8 đã nghĩ họ đang chiếm sóng và tình cảm của khán giả trẻ dành cho phim ngày một lớn hơn?

Đó là lý do của riêng Thùy Anh, không liên quan đến bất cứ chuyện gì khác. Về quyết định không tiếp tục tham gia Bộ tứ 10A8, Thùy Anh nghĩ đây chính là quyết định trọng đại của mình. Năm nay Thùy Anh cần dành nhiều thời gian cho việc học hơn, vì phải thi cấp 3 nên nếu tiếp tục đóng phim sẽ ảnh hưởng đến chất lượng học tập. Hơn nữa, mình cảm thấy Phan Linh đã có được một hình ảnh đẹp trong mắt người xem, mình muốn cứ mãi như thế, là một Linh xinh đáng yêu và một Thùy Anh dễ mến.

Linh xinh rời khỏi gia đình Bộ tứ 10A8 000212Cine

So với các bạn cùng lứa, Thùy Anh già dặn và khôn ngoan hơn rất nhiều?

Đó cũng là nhờ học hỏi từ nhân vật Linh xinh. Trong phim, Phan Linh là một cô gái khá thú vị, Thùy Anh nghĩ mình đã hòa nhập với cá tính và sự thơ ngây của cô bạn này nên có lẽ nhiều người không phân biệt được đâu là Thùy Anh, đâu là Phan Linh.

Linh xinh rời khỏi gia đình Bộ tứ 10A8 000212Cine-3

Bạn có thấy nuối tiếc không?

Mình rất buồn, ngẩn ngơ khi chia tay Bộ tứ 10A8 nhưng cái gì đến cũng sẽ đến, thời điểm này việc học với mình là quan trọng nhất nên chắc chắn mình phải lo học tập, tạm cất đam mê đóng phim ở một góc tâm hồn.

Linh xinh rời khỏi gia đình Bộ tứ 10A8 000212Cine-4
Thùy Anh và Tăng Nhật Tuệ.

Nếu một Phan Linh khác xuất hiện, Thùy Anh có ghen tỵ không?

Chắc là không, vì Phan Linh lúc đó không phải Phan Linh mà khán giả đã biết và đã quen. Mình hy vọng rằng, hình bóng Phan Linh và cả Thùy Anh nữa, sẽ mãi mãi đọng trong tâm trí người xem.

Linh xinh rời khỏi gia đình Bộ tứ 10A8 000212Cine-6

Kế hoạch gần nhất của bạn là gì?

Chuẩn bị đón Tết cùng gia đình, đi thăm họ hàng, bè bạn và… gặp đại gia đình 10A8 để cùng ôn lại kỷ niệm suốt thời gian qua. Năm mới sắp đến, Thùy Anh hy vọng mọi người ai cũng khỏe mạnh, vui vẻ và gặp nhiều may mắn. Sang năm mới, Thùy Anh sẽ chuyên tâm cho việc học, nhưng các bạn nhớ đừng quên mình nhé, mình sẽ trở lại vào một ngày không xa…!

Cảm ơn Thùy Anh và chúc Thùy Anh một năm nhiều thành công mới. Chúc Linh xinh vẫn luôn là cái tên gắn bó để khán giả luôn nhớ đến Thùy Anh.

Theo TGDA online

Linh xinh rời khỏi gia đình Bộ tứ 10A8
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Togo quyết định rút lui khỏi CAN Cup 2010
» (18+) xinh xinh nhìn mún phê
» Jojo Nguyễn xinh xinh
» Khởi đầu mới
» Vẻ đẹp của biển khơi