Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giấc Mơ Tuổi Teen

100% Yêu Em _Noo Phước Thịnh

Go down 
Tác giảThông điệp
Bao_cute
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Bao_cute

Nam Tổng số bài gửi : 178
Vàng : 5713

100% Yêu Em _Noo Phước Thịnh Empty
Bài gửiTiêu đề: 100% Yêu Em _Noo Phước Thịnh   100% Yêu Em _Noo Phước Thịnh Empty21/6/2009, 21:47

[You must be registered and logged in to see this link.]

Em ơi biết chăng, sau bao khó khăn ta bên nhau có nhau rồi, mong em sẽ yêu nhìêu hơn, khi em lắng nghe, câu ca anh dành hết cho người, ( wou …) . Bao nhiêu nhớ mong, bao nhiêu ngóng trông khi xa nhau cách nhau dù, trong đôi phút giây mà thôi, tâm tư này, anh ghi trong từng khúc ca nhẹ , ( yeah… )

Vì nhiều khi yêu em, mà lòng anh luôn cứ lo, vì sợ ta chia tay, sẽ quên mất nhau sao, 1 niềm tin cho em, là lòng anh không đắn đo, dù nhiều cơn sóng gió, thì ta vẫn …
Mãi, mãi bên nhau người hỡi, mãi bên nhau nồng say, khi ta có nhau, tay nắm tay, trong trái tim này , những lúc khi em hạnh phúc, lúc khi em buồn đau, bên em có anh, luôn có anh , luôn có anh đây

100% Yêu Em _Noo Phước Thịnh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Quên -Noo Phước Thịnh
» Quay về đy- Thủy Tiên ft Noo Phước Thịnh
» lỜi hẸn ƯớC mÙa đÔng [Đào Trọng Thịnh - Waky Tuyết Trâm]
» Khỏe đẹp với tảo Spirulina-19/26 thái thịnh II
» Hãy yêu thương trái tim của bạn với Omega3-19/26 thái thịnh II