Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giấc Mơ Tuổi Teen

Gởi tặng Thầy Cô trường Bình Phú...

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 1506
Công việc/Sở thích : Vẽ , hát nghe nhạc , iu
Vàng : 22610

Gởi tặng Thầy Cô trường Bình Phú... Empty
Bài gửiTiêu đề: Gởi tặng Thầy Cô trường Bình Phú...   Gởi tặng Thầy Cô trường Bình Phú... Empty14/11/2009, 12:45

Rời ghế nhà trường rồi mới cảm thấy tiếc , nhớ lại những ngày học bên nhau , những giờ lo lắng bài kiểm tra , hay những ngày cận kề của những buổi lễ nhớ lắm , Thầy ơi mong muốn của Thầy là chúng em đậu ốt nghiệp 100% , tuy là lớp chúng em ko dc 100% nhưng những gì chúng em đã làm và đã có đc thì sẽ là mai mãi .... Nếu có ước muốn trong cuộc đời này , hãy nhớ ước muốn cho thời gian trở lại ...... Nhân ngày 20/11 chúc các thầy cô VN đặc biệt là các thầy cô trường Bình Phú thật vui vẽ và có nhiều học trò ngoan như em....
https://camnhan.forumvi.com

Gởi tặng Thầy Cô trường Bình Phú...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» gởi tặng Thầy cô
» Thấy giáo cưỡng bức học sinh ngay tại trường
» HTV9 phát hình về phong trào trường Bình Phú và bạn Huỳnh Khải Dũng
» cách tăng trưởng chiều cao cho lứa tuổi 18 trở lên..
» (truyện cười) Thay thầy thường xuyên