Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giấc Mơ Tuổi Teen

Các bạn hiểu thế nào về thần tượng ....?

Go down 

Bạn cảm thấy tuổi teen thần tượng tràn lan vậy bạn có đồng ý điều đó không?
Các bạn hiểu thế nào về thần tượng ....? Vote_lcap0%Các bạn hiểu thế nào về thần tượng ....? Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Không
Các bạn hiểu thế nào về thần tượng ....? Vote_lcap100%Các bạn hiểu thế nào về thần tượng ....? Vote_rcap
 100% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 1

Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 1506
Công việc/Sở thích : Vẽ , hát nghe nhạc , iu
Vàng : 22650

Các bạn hiểu thế nào về thần tượng ....? Empty
Bài gửiTiêu đề: Các bạn hiểu thế nào về thần tượng ....?   Các bạn hiểu thế nào về thần tượng ....? Empty27/12/2009, 13:19

[You must be registered and logged in to see this image.]
_Đối với tôi, thần tượng là hai tiếng mà trong đó có cả lòng kính trọng và sự ngưỡng mộ. Lớp trẻ chúng tôi ít được dạy bảo phải cư xử, phải học hỏi gì nơi thần tượng của mình, hay chí ít là xác định như thế nào là thần tượng!

Đã không ít người hỏi trong cuộc sống tôi thần tượng ai, tôi ngưỡng mộ ca sĩ nào. Câu trả lời của tôi là "Không có". Tôi tôn trọng những người nỗ lực, đóng góp cho xã hội cho cuộc sống, nhưng để thần tượng, đó là cả một khoảng cách khá xa.

Vậy tuổi teen giờ thần tượng 1 cách tràn lan .... Theo bạn thì 1 người như thế nào để mình có thể xem người đó là thần tượng ... Và những diễn viên , ca sỹ Việt Nam có phải là những người để tuổi teen thần tượng và bật mí về hình ảnh thần tượng của bạn cho mọi người xem ( nêu tên cũng được)

(giacmotuoiteen.cow.vn)
https://camnhan.forumvi.com

Các bạn hiểu thế nào về thần tượng ....?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Quảng cáo thật ấn tượng
» Những bức tượng kỳ lạ
» Vẽ graffiti hình cây lên tường
» Những mẫu xe cưới ấn tượng
» Bạn chỉ biết 1 bức tượng Nữ Thần Tự Do? Như thế là chưa đủ!