Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giấc Mơ Tuổi Teen

tôi tìm hơi ấm!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
becachua
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
becachua

Nữ Tổng số bài gửi : 15
Công việc/Sở thích : h/s
Vàng : 5276

tôi tìm hơi ấm!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: tôi tìm hơi ấm!!!   tôi tìm hơi ấm!!! Empty9/2/2010, 20:01

1 năm trôi wa với bao nhiêu là sự đổi thay...cả con người lẫn cách suy nghĩ...nhưng có lẻ tình cảm jia đình thì vẫn vậy.jia đình tôi vẫn đầy tình thương yêu... sự ấm cúng vẫn luôn có....mặc dù jia đình ấy chỉ có 2 mẹ con nhưng vẫn dc. gọi là 1 jia đình đấy chứ!!!đêm jiao thừa vẫn thức chờ những giây cuối cùng của năm cũ,vẫn lời chúc thân thương chất chứa tấm lòng của 1 nhok thương mẹ là nhất,1 phụ nữ luôn coi cô nhok nhỏ là lẻ sống của bản thân...tôi yêu jia đình nhỏ bé ấy.những jiay^ phút xa nhà!!! ôi tôi nhớ người thân,tình thân,hơi ấm từ nơi sâu lắng của trái tim yêu thương :222: năm mới vui!!!
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 1506
Công việc/Sở thích : Vẽ , hát nghe nhạc , iu
Vàng : 22662

tôi tìm hơi ấm!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tôi tìm hơi ấm!!!   tôi tìm hơi ấm!!! Empty9/2/2010, 22:49

hiểu được tâm trạng của bạn . Một năm mới đầy ấp tình yêu thương của mẹ sẽ làm bạn cảm thấy cuộc sống này đáng quý biết bao , mong rằng bạn sẽ cố gắng học tập đạt được kết quả cao nhất đó là món quà mà chắc rằng mẹ bạn sẽ rất thix . năm mới gởi lời chúc đến bạn và cả gia đình bạn một năm mới an khang thịnh vượng vạn sự như ý .... Momg rằng diễn đàn này sẽ nhận được nhiều tâm sự của bạn để có thể chia sẽ niềm vui nồi buồn vì khi chia sẽ bạn sẽ cảm thấy mình không cô đơn .
https://camnhan.forumvi.com
becachua
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
becachua

Nữ Tổng số bài gửi : 15
Công việc/Sở thích : h/s
Vàng : 5276

tôi tìm hơi ấm!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tôi tìm hơi ấm!!!   tôi tìm hơi ấm!!! Empty12/2/2010, 20:38

cam on nhieu nhung loi chuc cua adm
samson
Tập Sự
Tập Sự
samson

Nam Tổng số bài gửi : 4
Công việc/Sở thích : âm nhạc
Vàng : 4995

tôi tìm hơi ấm!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tôi tìm hơi ấm!!!   tôi tìm hơi ấm!!! Empty19/9/2010, 21:42

tâm trạng đó có rất nhiều người gặp phải, bạn thật mạnh mẽ mới có thể tả được như vây, happy vi s cũng đã từng có giây phút đó. nhưng chỉ dấu trong lòng mà không thể tỏ ra, qua chuyện đó bạn hãy cố gắng mà vươn lên bạn ha. Mọi sự s đều ủng hộ bạn cả. big grin

millo89
Tập Sự
Tập Sự
millo89

Nam Tổng số bài gửi : 1
Công việc/Sở thích : thiet ke
Vàng : 4887

tôi tìm hơi ấm!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tôi tìm hơi ấm!!!   tôi tìm hơi ấm!!! Empty2/1/2011, 11:11

cuoc song nay qua nhieu su mat mat ban a. co nhung nguoi ho co day du nhung thu ma ho can nhung cung co nhung nguoi ma ho khogn co du chi nhung dieu nhỏ nhặc nhất. nhung dù sao thì chúng ta chung không thể thay đổi số phận ngay khi chung ta sinh ra. nhưng mình nghĩ chúng ta sẽ làm cho nó hạnh phuc hơn ngay từ lúc bây giời. hãy cố gắng sống cuộc sống thật ý nghĩa bạn nhé. mình cũng rất bùn. chúc bạn năm mới hạnh phúc mặc dù đâu đó vẫn thiếu thốn một tình thương........millo89. hjhjhj
Sponsored content

tôi tìm hơi ấm!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tôi tìm hơi ấm!!!   tôi tìm hơi ấm!!! Empty

tôi tìm hơi ấm!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang